วันจันทร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2564 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา เปิดเรียนภายใต้มาตรการเฝ้าระวังสถานการณ์ Covid-19 โดยตอนเช้ามีจุดคัดกรองและล้างมือก่อนเข้ามาบริเวณโรงเรียน เข้าแถวในชั้นเรียน และบริเวณสนามโดยเว้นระยะห่างตามมาตรการเฝ้าระวัง
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
วันจันทร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2564 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา เปิดเรียนภายใต้มาตรการเฝ้าระวังสถานการณ์ Covid-19 โดยตอนเช้ามีจุดคัดกรองและล้างมือก่อนเข้ามาบริเวณโรงเรียน เข้าแถวในชั้นเรียน และบริเวณสนามโดยเว้นระยะห่างตามมาตรการเฝ้าระวัง
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |