รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัลความประพฤติดี
ประจำปีการศึกษา2562 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา ระดับมัธยมศึกษาปีที่
1 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่4 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่5 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่6 *
หมายเหตุ
นักเรียนที่ได้รับรางวัลความประพฤติดีจะได้รับเกียรติบัตร
จากประธานในพิธี ในพิธีไหว้ครู
ประจำปีการศึกษา 2563 วันพฤหัสบดีที่ 20
สิงหาคม 2563 1. เด็กชายชยุต
นิวาศะบุตร
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/1 2. เด็กหญิงชิดชนก กลัดสำเนียง
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/1 3. เด็กหญิงศศิพร
ศรีศศลักษณ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/2 4. เด็กหญิงภาพิมล บุญหลี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/2 5. เด็กชายญาณวุฒิ อปริมาณ
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/3 6. เด็กหญิงชนินาถ
มาเจริญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/3 7. เด็กหญิงสุภาพรรณ
รัตนาวะดี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/4 8. เด็กหญิงภัทรดา โคกเกษม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/5 9. เด็กหญิงภาวนา
วิริยะธนสิทธิ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/5 1. เด็กชายปุรเชษฐ์
ขันทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/1 2. เด็กหญิงภัทรกร ทรงวรัชญ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/1 3. เด็กชายภวมุข
ภวภูตานนท์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/2 4. เด็กหญิงสุชญา
ธาราศิริสกุล
ชั้นมัธยาศึกษาปีที่
2/2 5.
เด็กชายฟ้าสีฟ้า
อบอาย
ชั้นมัธยมศึกษาปี่ที่
2/3 6.
เด็กหญิงชมพูนุช
คำบุญเรือง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/3 7. เด็กชายณภัทร
นาเจริญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/4 8.
เด็กชายปัญญพนต์
แสนยานุสินธิ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/4 9.
เด็กชายวรรธนวรรธน์
คำมีศรีสุข ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/5 10.
เด็กหญิงชุติมา เอื้ออุดมสถาพร
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/5 1.
เด็กหญิงชาลิสา
หงส์โพธิพันธุ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/1 2. เด็กทักษวดี
ชอบจิตต์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/1 3. นายณชนก
กลัดสำเนียง
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/2 4.
นางสาวปภาวรินทร์
ภูมิอาจ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/2 5.
นายจิรายุ กูรมะโรหิต ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/3 6.
เด็กหญิงญาณิสา อุ่นจิตพันธ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/3 7.
นายปรัชญา สว่างอารมณ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/4 8.
เด็กชายก้องกิดาการ แห่เสียงดัง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/5 9.
นางสาวฤดีลักษณ์
อุดมผล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่3/5 1. นางสาวพริมา
กลิ่นสุคนธ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/1 2. นางสาวจิราสุ์
คนา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/1 3. นางสาวสุชญา โชติชุษณะ
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/3 4. นางสาวพิชชากร
โอภาสสุริยัน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/3 5. นายชลธิศ ทองประยูร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/4 6. นางสาวปพิชญา
เข็มลาย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/4 7. นางสาวสิรีภรณ์
อาษานอก ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/5 8. นางสาวบุญพิมล โนนจันทร์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/6 1. นายภูริทัตย์
จารุพงศ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/1 2. นายนนทกร แก้วบุญทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/2 3. นายพุทธภูมิ
ศรีวงษ์ชัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/3 4. นางสาวสิตาพัชญ์
ธนาสิริกุลพงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/3 5. นางสาวสุวิชญา
สิงห์แก้ว ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/4 6. นายร่มฟ้า
เป็นสุข ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/5 1. นายจิรัฏฐ์
เตชะวิเชียร
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/1 2. นายดวิษ
จินตวิริยสกุล
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/1 3. นางสาวธนัชชา
ช่วยรัตนะ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/2 4. นางสาวอัญชุลี
ชมภูนิช
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/2 5. นายวีรภัทร
ทองคำ
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/3 6. นางสาวปารีณา
พรเฉิดฉาย
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/3 7. นายยุทธนา
ฟักคำ
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/4 8. นางสาวชนิสรา
พิมพ์ประสิทธิ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/4 9. นายกฤติน
ศุขสถาน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/5 10. นางสาวสิทธณี
เกตุจินดา
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/6 11.
นางสาวอาทิตยา
อรรถมงคลชัย
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/6