รายชื่อนักเรียนที่ได้รับรางวัลความประพฤติดี
ประจำปีการศึกษา2561 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา ดาวน์โหลด
นักเรียนประพฤติดีคนดี.pdfระดับมัธยมศึกษาปีที่
1 1.
เด็กชายบุตรชาย
บุนนาค ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/1 2.
เด็กชายปุรเชษฐ์ ขันทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/1 3. เด็กชายพชร สุวรรณทรรภ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/2 4. เด็กชายนาวี รังสิกลัส ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/3 5.
เด็กหญิงฟ้าสีฟ้า อบอาย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/3 6. เด็กชายสิรธีร์ สืบสาน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/4 7. เด็กหญิงปาลิตา พิมพ์เสน
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/4 8..
เด็กชายวรรธนวรรธน์ คำมีศรีสุข ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/5 9.
เด็กหญิงชุติมา เอื้ออุดมสถาพร
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
1/5 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2 1. เด็กหญิงทักษวดี
ชอบจิตต์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/1 2.
เด็กหญิงชาลิสา หงส์โพธิพันธ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/1 3.
เด็กหญิงสุชาวี พานตะสี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/1 4.
เด็กชายณชนก กลัดสำเนียง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/2 5.
เด็กหญิงณภสร ลาภประกอบกิจ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/2 6.
เด็กชายจิรายุ กูรมะโรหิต
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/3 7.
เด็กหญิงญาณิศา อุ่นจิตต์พันธุ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/3 8.
เด็กชายปรัชญา สว่างอารมณ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/4 9.
เด็กหญิงอัจจิมา สิมมา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/4 10.
เด็กชายวิวัศน์ เอื้อทยา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/5 11.
เด็กหญิงฤดีลักษณ์ อุดมผล
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
2/5 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3 1. เด็กหญิงรัชนารี สุวรรณโนภาส
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3/1 2.
เด็กหญิงพริมา กลิ่นสุคนธ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3/2 3.
เด็กหญิงดรัลรัตน์ วัยวัฒน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3/2 4.
นายจิรภัทร พุ่มชื่น ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3/4 5.
นางสาวณุทยา งามสะอาด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3/4 6.
เด็กชายธนา เสงี่ยมโคกกรวด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3/5 7.
เด็กหญิงปพิชญา เข็มลาย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
3/5 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4 1. นายณภัทร มยุเรศ
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/1 2.
นายภูริทัตย์ จารุพงศ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/1 3.
นายปริวรรต พิชัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/2 4.
นายนนทกร แก้วบุญทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/2 5.
นายรชาธร คล้ายสอน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/3 6.
นางสาวชนาพร ถึกไทย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/3 7.
นางสาวสาริศา เผือกพูล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/4 8.
นางสาวสุวิชญา สิงห์แก้ว ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/4 9.
นายร่มฟ้า เป็นสุข ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/5 10.
นางสาวธัญธิดา บุญยศ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
4/5 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5 1. นายภัทรสันติ์ ตั้งสะสม
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/1 2.
นายพรพลัง สุรโชคสิริพร
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/1 3.
นางสาวอัญชุลี ชมพูนิช ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/2 4.
นายบวรนันท์ งิมขุนทด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/3 5.
นางสาวปารีณา พรเฉิดฉาย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/3 6.
นายรณกฤต ศรีบุญรอด
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/4 7.
นางสาวชนิสรา พิมพ์ประสิทธิ์
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/4 8.
นางสาวรุจรวี ปฏิภาณจำรัส
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/4 9.
นายวุฒินันท์ สวัสดิพรพัลลภ
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/4 10.
นายกานตพงศ์ กรณโสภณพันธ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/4 11.
นางสาวณชนันท์ เลิศรักตระกูล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/5 12.
นายกฤติน ศุขสถาน
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/5 13.
นาวสาวอาทิตยา อรรถมงคลชัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
5/6 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6 1. นายธนธร นิลขาว ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/1 2.
นางสาวอรณิช สมสมัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/1 3.
นางสาวญาณิศา วัฒนาศิริวิโรจน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/2 4.
นางสาวณัชชา จิรโชติรวี
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/3 5.
นายปฏิญญา ตรีรัตนวารีสิน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/3 6.
นายธนดล เต้พันธ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/5 7.
นางสาวกันยา แก้วเหล็ก ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/5 8.
นางสาวปัณณพร สายเพชร
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่
6/6