สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนสาธิตสวนสุนันทา โดย พลตรีหญิง ปาณฑรา มีนะกนิษฐ นายกสมาคมฯ มอบดอกไม้และทุนการศึกษาให้กับนักเรียนที่ได้รับทุนการศึกษาเรียนต่อปริญญาตรีต่างประเทศ ประจำปีการศึกษา 2567
![]() | ||
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนสาธิตสวนสุนันทา โดย พลตรีหญิง ปาณฑรา มีนะกนิษฐ นายกสมาคมฯ มอบดอกไม้และทุนการศึกษาให้กับนักเรียนที่ได้รับทุนการศึกษาเรียนต่อปริญญาตรีต่างประเทศ ประจำปีการศึกษา 2567
![]() | ||
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |