วันอังคารที่ 11 ตุลาคม 2565 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ กอบัวแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดหาทุนเรียนต่อต่างประเทศ ณ ห้องประชุมอาจารย์ อาคาร 15
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
วันอังคารที่ 11 ตุลาคม 2565 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ กอบัวแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดหาทุนเรียนต่อต่างประเทศ ณ ห้องประชุมอาจารย์ อาคาร 15
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |