นักศึกษาวิชาทหาร ระดับชั้นปีที่ 2 และ ระดับชั้นปีที่ 3 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา เข้ารายงานตัว ณ ศูนย์ฝึกวิชาทหาร ในการฝึกวิชาทหารประจำปีการศึกษา 2567 โดยมี อาจารย์ภาคภูมิ คล้ายทอง กำกับและดูแล
ภาพ/ข่าว : อาจารย์ภาคภูมิ คล้ายทอง
![]() | ![]() | ![]() |
นักศึกษาวิชาทหาร ระดับชั้นปีที่ 2 และ ระดับชั้นปีที่ 3 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา เข้ารายงานตัว ณ ศูนย์ฝึกวิชาทหาร ในการฝึกวิชาทหารประจำปีการศึกษา 2567 โดยมี อาจารย์ภาคภูมิ คล้ายทอง กำกับและดูแล
ภาพ/ข่าว : อาจารย์ภาคภูมิ คล้ายทอง
![]() | ![]() | ![]() |